20 ตอบกลับ

บ้านนี้เดือนเเรกขึ้น3โลค่ะ ไม่แพ้ท้องเลยแต่ตอนนี้น้องได้ประมาณ12 weekแล้วแต่ก็ นน.เท่าเดิมค่ะ

เดือนแรกขึ้น5โลค่ะ พอได้2เดือนแพ้หนักลงไป5โล พอเข้าเดือนที่สาม ขึ้นมา1โลกว่าๆค่ะ 😂😂

เหมือนกัน เลย

บ้านนี้ 11w5d ขึ้นมาแค่ 2 โลเองค่ะ กินเยอะเหมือนกันแต่น้ำหนักไม่ขึ้น

บ้านนี้ขึ้น4โล แต่ช่วงแพ้ท้องหนักลงโล1 ค่ะ ลูกพาคุณแม่กินเก่ง🤣🥰

บ้านนี้ 14w ไม่แพ้ท้องเท่าไหร่ค่ะ กินได้ น้ำหนักขึ้นประมาณ 5 โลจ้า

13 w ค่ะ แพ้หนักค่ะ นน ไม่ขึ้นเลยเพราะกินอะไรไม่ได้เลย 😭

เรา13w น้ำหนักลงมา4โล

ทางนี้ไม่ขึ้นเลยค่ะแพ้ท้องเกือบ4เดือนค่ะ

บ้านนี้แพ้หนักมากค่ะท้อง12w2dนำ้หนักลงมา18โล

11w+1 ขึ้นมา4.5โลค้า😅 กินเยอะ ไม่แพ้อะไรเลย

ทางนี้แพ้ท้องหนัง ลง5โลแล้วแล้วค่ะ11w6d