8 ตอบกลับ

ของเราก้อ 39 +2 ไป รพ. เมื่อวาน มดลูกยังไม่เปิดเหมือนกัน รอดู วันที่ 19 อีกที แต่เจอคนข้างเตียงฉีดยากระตุ้นเห็นแล้วน่าสงสารมาก ร้องเจ็บตลอดเวลาเลย

เจ็บไม่มากค่ะจุกๆ เราผ่านมาเเล้วก็ยังไม่คลอดเลยค่ะ ผ่านมา 5วันเเล้วยังเงียบกริบ😊😊

TapFluencer

เจ็บแทบขาดใจเลยค่ะ ประสบการณ์ท้องแรกกระตุ้นคลอด ท้องสองคลอดเองต่างกันมากเลยค่ะ

เจ็บอยู่นะคะล้วงลึก ของเราแค่ตรวจปากมดลูกยังเจ็บเลย

บ้านนี้ไม่ได้กระตุ้นเลยค่ะ หมอบอกรอผ่า19เลยค่ะ

ไม่ใช่เลือกผ่าค่ะ น้องไม่ยอมออกเลยต้องได้ผ่าค่ะ

เราคิดว่าเขาน่าจะให้ยาทางสายน้ำเกลือนะค่ะ

ไม่เจ็บค่ะ จะจุกๆหน่อยตอนหมอล้วง😅

ในยาทางสายน้ำเกลือ ก็เจ็บอยู่ค่ะ