18 ตอบกลับ

Super Mum

ประสบการณ์จะสังเกตลักษณะท้องค่ะ ท้องกลมหญิง ท้องแหลมชาย เพราะท้องมา2ท้องแพ้ทั้งสองเหมือนกัน

ฮ่าาา รอลุ้นไปพร้อมๆกัน

VIP Member

น่าจะผู้ชายค่ะ เพราะถ้าเป็นผู้หญิงจะเป็นเครื่องหมายเท่ากับชัดเจนเป็นกลีบเลย😂อันนี้เห็นไข่นูนๆ

แบบนี้หญิงไหมคะ หมอบอกหญิง99%ค่ะ

อัลตร้าซาวมันบอกเพศได้ไม่ชัวอะค่ะ เราตรวจ NIPT เลยทราบผลเพศลูกชัวๆจากโครโมโทรมเพศ

ตรวจช่วงอายุครรภ์ประมาณ10-12 weeks ค่ะ มีค่าใช้จ่ายแล้วแต่แพ็กเกจลองหาข้อมูลในเน็ตนะคะ ของเราตรวจ15,900

หน้าจะจู๋นะคะแต่ไม่เห็นจู๋เห็นแต่ไข่😂ถ้าผญ.จะเป็นกลีบอันนี้กลมมาเชียว

อัลตร้าซาวน์ ต้องดูตอนเป็นภาพเคลื่อนไหว จะเห็นชัดกว่า ภาพนิ่งไม่ชัวร์จ้า

ชายค่า บ้านนี้ก็กลมมาเลย หมอบอกไม่ต้องเดาไรเเล้ว55

บ้านนี้ก็รอลุ้นเหมือนกันคะ อยากได้ลูกชาย🧡🧡😅

บ้านนี้น้องแบบนี้เปะ เป็นชายค่ะ

น่าจะหญิงค่ะ ไม่เห็นอะไรยื่นมานะ

แบบนี้ ช/ญ คะแม่ๆ ช่วยดูหน่อยจ้า