16 ตอบกลับ

กินได้ค่ะ เเต่อย่าบ่อย ใส่ผัก เนื้อเยอะๆ เอาค่ะ เพราะโซเดียมกับผงชูรสเยอะในมาม่า เราทานอะไรลูกเราก็จะได้รับด้วยเพราะลูกกินนมเราค่ะ

VIP Member

กินได้แต่ไม่ควรกินบ่อยค่ะ ถ้าอยากแม่ใส่ผักใส่หมูนะคะเพิ่มคุณค่าอาหาร

กินได้ค่ะ แม่หาอาหารเสริมธาตุเหล็กทานด้วยก็ดีนะคะ ให้น้องกินนมเยอะๆ

กินได้ค่ะบ้านนี้กินตั้งแต่ลูกได้1เดือนแต่ใส่ผักใส่ไข่ด้วยค่ะ

ได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะ มาม่าไม่ค่อยมีประโยชน์ค่ะ

VIP Member

ถ้าเป็นเราๆจะยังไม่กินคะ โซเดียมเอย​ ชูรสเอย

VIP Member

บ้านนี้กินค่ะแต่ใส่ผักเนื้อไข่ค่ะแม่

กินตั้งแต่ลุกได้1เดือนแล้วค่ะ

กินดีกว่าอดนะแม่ กินเถอะแม่

กินได้แต่อย่ากินบ่อยคะ