77 ตอบกลับ

ติดค่ะ คนรอบข้างจะได้รู้จะได้ระวังๆป้องกันการเดินเบียดเดินชนน๊าา

7เดือนกว่าแล้ว ไม่ติดจ้าแล้วแต่ความเชื่อนะคะ จะติดก็ตอนไปงานศพค่ะ

คนโบราณกันติดกันสิ่งช่วยร้าย เราอยากริดก็ติดค่ะ ความสบายใจเรา

ติดค่ะ ของเราทั้งความเชื่อและติดให้คนที่ไม่รู้ ระวังคะ

ติดตอนออกไปข้างนอกและตอนท้องยังไม่โตค่ะ คนจะได้ระวังเรา

6เดือนที่ผ่านมาไม่เคยติด พอได้7เดือนโดนแม่บังคับติดค่ะ555

ติดค่ะ เวลาจะข้ามถนนรถก้จอดให้เรามีข้อดีหลายอย่างค่ะ

ติดเพื่อให้คนอื่นระวังเรา นอกจากที่เราระวังตัวเอง

TapFluencer

ถ้ายังต้องเดินทางโดยรถสาธารณะทุกวันก็ควรติดค่ะ

ตะโกนใส่หน้าเขาไปว่า มึง!!ไปมุดหัวอยู่ไหนมา😂😂