27 ตอบกลับ

5555 เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีในโลกใบนี้นะคะ ท้องแล้วมีเลือดคือเสี่ยงแท้งนะคะ 555 😤😤

ไม่มีคะ เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีในทางการแพทย์คะ เลือดออกตือเสี่ยงแท้งคุกคามคะ

ไม่มีเลยค่ะตั้งแต่ท้องหรือก่อนท้อง1เดือนไม่มีแม้แต่หยดเดียวตอนนี้33wแล้ว

VIP Member

ไม่มีค่ะ เป็นคนประจำเดือนมาไม่ปกติด้วย รู้อีกทีท้องเกือบ 3 เดือน แล้วค่ะ

ไม่มีค่ะ เป็นคนประจำเดือนมาไม่ทุกเดือน รู้ตัวว่าท้องก็ 3 เดือนแล้วค่ะ

ไม่มีอะไรเลยค่ะ ไม่มีแม้แต่อาการแพ้ท้อง ถ้าปจด.ไม่ขาดคือไม่รู้ตัวเลย

ไม่มีเลือดอะไรทั้งนั้นค่ะ พอเมนขาดก้ตรวจเจอท้องเลยค่ะ

ไม่มีเหมือนกันค่ะ มีแต่เวียนหัว เหนื่อยง่าย เพลียค่ะ

ไม่มีเลือดดีแล้วค่ะ มีคือเสี่ยงแท้งคุมคามจร้าา

บ้านนี้ก็ไม่มีค่ะรู้อีกทีขึ้น2ขีดซะงั้น😅