9 ตอบกลับ

TapFluencer

มามี้สีส้มกับเบบี้เขียว น้องฉี่ได้ 1-2 ชม.เต็มไวมากค่ะ ใช้ใส่ช่วงระหว่างวันได้ ใช้ใส่นอนกลางคืนไม่ค่อยเวิค กลางคืนแนะนำเป็นมามี้สีฟ้าค่ะ ส่วนความนุ่มจากที่เคยลองให้ลูกใช้ของ Merries นุ่มดีค่ะ ส่วนฮัสกี้เคยใช้ตอนแรกเกิดแล้วลูกเราแพ้ก้นแดง

เราใช้ฮักกี้ค่ะ แต่รุ่น soft&slim นะ ห่อขาว แพงกว่าห่อเหลือง 70-80฿ แต่ดีกว่ามากค่ะ นุ่ม ซึมซับดี มีแถบวัดความชื้น มีสายเทปไว้รัดพันตอนทิ้ง ใช้ตั้งแต่ลูก 2 เดือนยันขวบ 1 เดือนแล้วค่ะ

สั่งออนไลน์ถูกค่ะห่อ 299-305฿ ถ้าสั่งกับมอลล์ก็จะแพงกว่านิดหน่อยแต่ได้คอยด์มาไว้ลด ล่าสุดเราสั่งได้มาคอยด์ 200 (1 คอยด์=1฿)

เมอร์รี่ส์นุ่ม ซึมซับดี บางไม่หนาค่ะ

ลองgoon6แก้วดูครับซับดีระดับนึงเลย

บ้านนี้ใช้โมฟิกตั้งแต่เกิดจ้า

Super Mum

บ้านนี้ใช้มามี่โพโคออแกนิกค่ะ

บ้านนี้ใช้กูนพรีเมี่ยมค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ใช้ฮักกี้จ้า soft slim

เราใช้ ฮักกี้ ค่ะ