2 ตอบกลับ

วัคซีนตัวเดียวกับร.พทีฉีดฟรีค่ะ เข็มนึงไม่ถึง1พันประมาณ8-900ตัวนี้จะมีไข้ แล้วจะมีอีก1ตัวเข็มนึง1พันขึ้นไปแต่ตัวนี้จะไม่มีไข้ โรต้าของคลินิคดรกว่า โดสล่ะ900คุมครองตั้ง4สายพันธุ ถ้าเป็นแบบของฟรี จะคุ้มครองแค่1สายพัน สิ้นเดือนนี้ไปฉีดเข็ม4เดือน ปกติจะโดนร.พรัฐฉีด2เข็ม ไปคลินิคโดน1เข็ม เลือกตัวไม่มีไข้

ฉีดคลินิคเหมือนกันค่ะแม่ เสียตังเอาความสบายลูก2คนแม่ไม่ไหวพาไปไหนไกลๆรอนานๆ

Super Mum

คลีนิคค่ะ แต่ รพ รัฐ ก็ไม่ได้แย่อะไร ถ้าเราดูแลเป็นค่ะ