16 ตอบกลับ

ตรวจจ้าา อาการคนท้องไม่เหมือนกันทุกคนค่า บางคนเป็นเพราะฮอร์โมนไม่ได้ท้องจ้า เราท้องไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ตรวจถึงจะชัวร์จ้า

ไม่มีใครทราบหรอกค้ะแม่ อาการแบบนี้เป็นได้ทั่วไป ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะค้ะ

VIP Member

อยากให้ชัวร์ก็ตรวจจ้า ขึ้น2ขีด=ท้อง ร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน

ซื้อที่ตรวจมาตรวจดีกว่า​ค่ะ แต่อาการแบบนี้คล้ายๆว่าท้อง

ตรวจการตั้งครรภ์หรือยังค่ะ ซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะคะ

ที่ตรวจครรภ์มีขายที่ 7-11 และร้านขายยานะคะ

7-11 มีขายที่ตรวจค่ะ รับรองรู้ผลชัวร์

ซื้อที่ตรวจมาตรวจดูดีกว่าค่ะ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูค่ะ

อยาก​ทราบให้ตรวจ​ค่ะ