เฝ้าลูกตัวเหลือง

อธิบายเฝ้าลูกตัวเหลืองคร่าวๆใน รพ รัฐหน่อยค่ะ พอดีน้องมีพังพืดใต้ลิ้นทำให้ได้กินนมไม่พอหมอพึ่งเอาออกให้วันศุกร์ ทำให้ตัวเหลืองจริงๆจะได้กลับวันเสาร์อยู่แล้วถ้าตัวไม่เหลือง เราทำไรไม่ถูกเลย เรายังไม่มีน้ำนมให้ลูกเราถามเขาว่าต้องทำไงเขาก็ชงเเล้วให้เราไปป้อน เราสามารถอุ้มลูกออกมาจากที่ส่งไฟได้ไหม เวลาลูกร้องเราต้องทำอะไรอย่างไง ถ้าลูกส่องไฟอยู่พยาบาลพูดเร็วมากๆเราไม่ค่อยเข้าใจ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ