432 ตอบกลับ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

อาการบ่งบอกไหมคะแม่ หรือน้องไม่ดิ้นคะ

เป็นกำลังให้นะคะ..อยู่ยโสธรเหมือนกันค่ะ

สุ้สุ่นะคะ เสียจัยที่เสียน้องด้วยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ทำไมถึงเป็นแบบนี้คะแม่

สุ้ๆนะคะแม่ บำรุงใหม่ทำบุญให้น้อง กับมาเกิดกับแม่ใหม่นะคะ

เสียใจด้วยค่ะ​ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะค่ะ

อายุครรภ์ใกล้ๆกันเลย​ ตอนนี้24วีค​ เข้าใจเลยค่ะว่ารู้สึกแย่แค่ไหน

เหมือนกันเลยค่ะ นี่ก้อจะครบปีแล้ว

เสียใจด้วยนะแม่ เดี่ยวน้องก็กลับมาคะ

เสียใจด้วยนะคะ​ เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ♥️♥️