4 ตอบกลับ

บ้านนี้นับหลังจากหมดปจด 7วันช่วงที่ไข่ตกอยู่ที่7,8,9 ช่วงนี้ช่วงxx นับไปอีก7วัน ปจดจะมา ก็สามารถตรวจได้เลย อีกอย่างก็หลังจากปจดหมด14วัน หรือ1สัปดาห์ ก็ตรวจได้เลยค่ะประมานนี้😀😀😀

เดือนนี้ยังไม่มาเลยค้ามีอาการปวดท้องน้อยจี๊ดๆกลังปจดหมดไปแล้วก็มีเลือดสีนำ้ตาลเปอะกกน.ประจำเดือนมาไม่ตรงเลยไม่รู้จะตรวจวันไหนในแอพบอก25คือวันไข่ตกหนูก็เลยxxx หนูว่าสิ้นเดือนจะลองตรวจเลย

ต้องตรวจหลังจากวันที่เลยกำหนดประจำเดือนมาค่ะ หากเลยสักอาทิตย์ก็ตรวจค่ะ

ถ้ามีเพศสัมพันในช่วงที่ไข่ของฝ่ายหญิงไม่ตก ตรวจยังงัยก้อไม่เจอจ้า

เป็นคนประจำเดือนมาไม่ตรงสักเดือนหนูเลยไม่รู้จะตรวจวันไหนดี55555