121 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด26/02/63 ท้องแข็งบ่อย มีเจ็บจี๊ดๆบ้างแต่ก็ไม่มีวี่แววว่าอยากจะคลอด😅😅

นี่ก็กำหนด25กุมภาเหมือนกัน แต่คลอดจริงวันที่16กุมภา อายุครรภ์38+5wจ้า วันที่คลอด

อาการก่อนคลอดแม่เป็นยังไงคะ บ้านนี้กำหนดคลอด25/02เหมือนกัน ยังเงียบอยู่/ค่ะ😔

ดีใจด้วยคะ นี้กำหนดคลอด23ยังไม่มีอาการปวดใดๆเลยคะ อยากเจอลูกจะแย่แล้ว

ยินดีด้วยน่ะค่ะแม่แม่บ้านนี้กำหนด25เหมือนกันค่ะแต่ยังเงียบยุเรย

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักมากคะ บ้านนี้กำหนด24กุมภา ยังเงียบอยู่เลย

VIP Member

จ้ำม้ำมากเลยคุณแม่เก่งมากเลยค่ะน้องน้ำหนักดีมากและคลอดเอง

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ถึงวันนี้เรายังไม่คลอดเลยจ้า😘😘

ยินดีด้วยค่ะ​ แม่บ้านนี้ก้อ​ 25​ กุมภา​ แต่ยังเงียบยุวเลยค่ะ

เจ็บมากไมคะตอนเบ่ง นานไมกว่าออก ตอนกรีดรู้สึกไงคะ