3 ตอบกลับ

บ้านนี้ทั้งตั้งใจนับไข่ตก ใช้ตัวเทสร่วมด้วย ขยันทำการบ้าน 7เดือนไม่มาเลยค่ะ ช่วงเดือนที่แล้วเลยท้อไม่หวังแล้ว เมื่อวานน้องมาแล้วค่ะ ถ้านับตามปจดครั้งล่าสุด ก็5w4d เป็นกำลังใจให้นะคะบ้านนี้เฟลแล้วเฟลอีก

ยินดีด้วยนะคะ💙💙

บ้านนี้ท้องแรกแท้งเพราะเด็กหยุดการเจริญเติบโต ผ่านมา 3 ปีเต็ม น้องมาแล้วค่ะ ตอนนี้จะ 16 w แล้วค่ะ ใช้ที่ตรวจไข่ตกค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ เห็นหลายคอมเม้นบอกตรวจวันตกไข่จะลองดูนะคะ💙

ใช้แอพนับวันไข่ตกค่ะแม่ บ้านนี้มีกิจกรรมทุกวันไปเลยค่ะติดแบบไม่รู้ตัว

ใช้แอปนับเหมือนกันค่ะ ใช้มา6เดือนแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂