19 ตอบกลับ

คลอดวันเดียวกับลูกชายคนแรกของเราเลย เมื่อวานเพิ่งจัดวันเกิดให้เค้าอยู่😄

27 ตุลา เหมือนน้องอยากจะเป็นเพื่อนไขมันแม่น่ะไม่ก็ อำลา กันอยู่5555

บ้านนี้ยังเงียบยุเลย​ แต่มีเจ็บเตียนบ้างแล้ว​ หมอนัดผ่า21​ ต​ ค​

กำหนด9ตุลายังเงียบอยู่เลยไม่มีอาการเจ็บอะไรเลย

ยินดีด้วยค่ะ 💕 บ้านนี้กำหนด20ตุลาลุ้นมากค่ะ

กำหนดคลอด 18 ตุลา 👼🏻 คลอด5ตุลา ครับ #ทีมตุลา ❤️

อยากทราบประสบการณ์แม่ตอนไปคลอดหน่อยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า เลี้ยงๆง่ายโตไวๆ

บ้านนี้ 14/10 ยังไม่มีวี่แววเลย 😂