25 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้อยากแตกมาก กำหนดคลอด 27 สิงหา จะแตกวันกำหนดมั้ย ลุ้นอยู่ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะมีแค่เจ็บเตือนกับปวดเอวอย่างอื่นยังไม่มีอาการเลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่บ้านนี้ยังเงียบยุแต่อาการปวดหน่วงๆที่มดลูกแง้วค่ะ

คลอดง่ายจังเลยค่ะแม่ อิจฉา ไม่กี่ ชม. เอง ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

คลอดเองเหรอค่ะแม่ น้องได้กี่โลค่ะ ขอให้แข็งแรงไวๆนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้อยากแตกไวจังอยากเจอหน้าแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ😍😍

แล้วต้องตรวจโควิทไมคะแม่

น่ารักจังเลยลูก😍😍

น้องน่าชังมากจ้าา

น่าฟัดมากเลยค้ะ😍