29 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ เข้าใจถึงความสูญเสียค่ะ เพราะเราก็พึ่งเสียลูกสาวไปค่ะ เมื่อเดือน กรกฎาคมที่ผ่านมา สู้ๆๆนะคะ

ทำไม ค่ะแม่ เกิดอะไรขึ้น สงสาร จัง อายุครรภ์เท่าไหร่ทำไมน้องจากไปบนสวรรค์

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ คุณแม่สู้ๆ เข้มแข็งนะคะ 💕

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ บีบมือ กอดๆนะคะ ♥️

คุณแม่อายุครรภ์เท่าไหร่ค่ะ แล้วเป็นอาไร

ทำไมน้องถึงเสียค่ะแม่ เสียใจด้วยนะค่ะ

VIP Member

น้องเป็นอะไรเสียคะ เสียใจด้วยค่ะแม่

เกิดจากสาเหตุอะไรคะ เสียใจด้วยนะคะ

น้องเปนอะรัยค่ะ เสียจัยด้วยนะค่ะ

น้องเป็นอะไรคะเสียใจด้วยค่ะ