4 ตอบกลับ

พุ่งนี้ก้เข้า22wแล้ว ยังรุ้สึกแค่ลูกตอดอยู่เลยค่ะ😓 รึว่าหนังท้องเราหนาคะเลยไม่ค่อยรุ้สึก แอบกังวลจัง🥹

รออีกหน่อยเดี๋ยวคงดิ้นค่ะ เเรก ๆ เค้าก็แค่ตอด ๆ ลองเปิดเพลงให้น้องฟังนะคะ

กังวลใจมากเลยคะเข้า21Wเเล้วเเต่ลูกยังไม่ดิ้นเลยเเต่หายใจเเรงมากเป็นไรมั้ยคะ

ขอบคุณมากเลยนะคะ

เป็นจ้าของเราท้อง 2 แล้วคะดิ้นแรงมากคะ เปลี่ยนที่ไปทั่วท้องเลยคะ😅

ตอนนี้เหมือนกันเลยค่ะ รู้สึกนอนต่อไม่ได้ด้วย ดิ้นเริ่มเเรง

18 w ยังไม่รู้สึก แอบกังวลเหมือนกันคะ

ตอนเรา18วีค แค่ตอด ๆ นะคะ รอก่อนน่าจะชัดหลัง20วีคก็ไ้ด้ค่ะ