13 ตอบกลับ

บ้านนี้เสี่ยง1:140 กังวลใจมากๆๆเลย วัน16นี้เจาะน้ำคร่ำ เเม่กลัวมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้เสี่ยง1:25 เลยค่ะไม่ต้องกังวลค่ะแม่

บ้านนี้ก้อเสี่ยงสูง เหมือนกันค่ะ รอลุ้นวันที่18ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ ของแม่มีรูปประกอบด้วยดีจังค่ะ

ใช่ค่ะ เหมือนยกภูเขาออกจากอกเลยค่ะ☺️

บ้านนี้แม่รอผลเจาะน้ำคร่ำ 27 ต.ค.นี้ค่ะ

บ้านนี้เสี่ยง1:160 รอผลวันที่9เดือนหน้า🥺

ไม่ต้องเครียดนะคะแม่ บ้านนี้ 1:88 เองค่ะ ส่วนใหญ่ผลออกมาจะปกตินะคะ ส่วนน้อยมากที่จะเป็นค่ะ✌️💐

ยินดีด้วยนะคะแม่ 🎉🎉💓💓✌️✌️🤟🤟

ขอบคุณมากนะคะ

เสียค่าจ่ายเท่าไรคะ

ขอบคุณค่ะ 🙏❤️

ดีใจด้วยน้าาาาค้าบบแม่☺☺

ขอบคุณมากนะคะ😍

เสี่ยงเท่าไหร่คะแม่

บ้านนี้เสี่ยง200รอลุ้นวันที่16นี้คะ

กี่วันถึงจะทราบผลค่ะ

ของเรา ประมาณ1เดือนค่ะแม่