15 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนด 23เหมือนกัน มีเจ็บเตือนบ่อยแต่ก็ไม่ยอมออกมาสักที อยากเห็นหน้าใจจิขาดแล้ว 😊

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่กับน้องสุขภาพร่างกายแข็งแรง น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะของเรา 38+1 ยังเงียบอยู่เลยแม่มีอาการเตือนอะไรบ้างค่ะ

ขอสอบถามค่ะแม่ ก่อนคลอดน้องมีการตรวจโควิดก่อนมั๊ยคะ

วันเดียวกันเลยค่ะกำหนดคลอด28กรกฎาคม แต่น้องคลอดก่อน

ยินดีด้วยค่ะ กำหนด23 เหมือนกัน อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ🥰

บ้านนี้กำหนด24ก.คตอนนี้38+4แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ แม่คลอดน้องกี่วีคคะ

น้ำหนัก2900คะแม่

เลี้ยงง่ายๆ สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

ขอบคุณคะแม่🙂

คลอดตอนกี่Wค่ะ ยินดีด้วยค่ะ...

ว้าวว ยินดีด้วยนะคะ ❤