33 ตอบกลับ

จำนวน week เท่ากันเลยคะ บ้านนี้ยังไม่ออกเลย ลุ้นทุกวันน น้องน่าชังมากกกก

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌️😍

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้คลอดวันนี้เหมือนกัน พึ่งคลอดตอน 16:51 น. แข็งแรงๆนะคะ 😊

ขอบคุณนะค่าา แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกเช่นกันนะคะ💕

ยินดีด้วยค่ะ เจ็บมากไหมคะและปวดท้องตอนรอคลอดนานไหมคะ

เจ็บแค่ตอนปวดท้องค่ะแม่ ปวดไม่นานมากค่ะปวดตี4แบบพอทนได้ ปวดหนักๆช่วง8โมงครึ่งค่ะ คลอด9.53ค่ะแม่💕

ยินดีด้วยนะค่ะ​ แข็งแรงทั่งแม่แล่ะเบบี๋เร็วๆน่ะค่ะ​ 😘

ขอบคุณมากๆนะคะ

มีอาการก่อนคลอดกี่วันค่ะ เป็นอาการแบบไหน

สู้ๆนะคะเดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว คลอดง่ายๆนะคะ😍✌️

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายนะคะ ❤️

ขอบคุณมากๆนะคะคุณแม่💖

ยินดีด้วยน่ะค่ะ น่ารัก น่าชัง มากค่ะ 😍😍

ขอบคุณมากๆนะคะ😁

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะครับ

ขอบคุณนะคะคุณแม่💕

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้39+6เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณนะคะ คุณแม่คลอดรึยังค่ะ😁

แม่เจ็บคลอดปากมดลูกเปิดกี่เซนค่ะ

เจ็บท้องตอนตี4 ไปรพ6โมงเช้าเปิด2เซนค่ะ ประมาณ9โมงเกือบครึ่งเปิด8เซนค่ะคุณแม่😍