15 ตอบกลับ

คลอดมาได้30วันกินปกติค่ะหนมปังก้อกินบ้างแล้วก้อดูอาการน้องว่าปกติรึป่าว แต่ขนมก๊อบแก๊บยังไม่กล้ากิน

กินได้จ้า แต่อย่ากินเยอะ บ้านนี้ แม่ไม่ถ่ายหลายวันค่ะ เลยกินส้มไป3ลูก พอให้นมลูกลูกท้องเสียค่ะ😣

VIP Member

บ้านนี้ผลไม้กินแค่ส้มฝรั่งนอกนั้นไม่กิน ขนมบ้านนี้ไม่ชอบอยู่แล้วแต่กินก็กินได้ปกติ

เรากินขนมปกติ ส่วนผลไม้เวลาซื้อจะถามแม่ค้าก่อนว่าแม่ลูกอ่อนกินได้มั๊ย

กินได้ทุกอย่างจ้าเเม่ ยกเว้นพวกถั่ว ข้าวโพดนะคะ เดี๋ยวน้องจะท้องอืด

บ้านนี้กินมะะกอ กล้วยน้ำว้า แก้วมังกร แอปเปิ้ล แค่นี้ค่ะ

ชอบกินส้ม มะละกอ แคนตาลูป ค่ะ

VIP Member

กินได้ปกติเลยคะแม่

กินได้ทุกอย่างค่ะ

VIP Member

กินได้ปกติเลยค่ะ