6 ตอบกลับ

รอ 20wk ชัวร์กว่าค่ะ ว่า ผญ. หรือ ผช. น้องสมบูรณ์ทุกอย่าง ของเราซาวตอน17 wk เป็น ผญ. พอซาวรอบ2 21+5d เป็น เพศ ชาย เฉยเลยค่ะ

คุณแม่พอจะมีภาพที่หมออัลตร้าซาวว่าเปนผญไหมค่ะบ้านนี้นากได้ชาย ตอนนี้หมออบกได้ผญ หมอบอกเห็นกลีบแต่ยังไม่ชัดเจน

ใช่ไหมคะเย้ๆแม่เป็นผู้ชนะ เพราะคุณพ่ออยากได้ผู้ชายค่ะ🤣

VIP Member

น่าจะผญนะคะ ของเราผช ท่าก้นแบบนี้เห็นไข่ชัดเลยค่ะ

TapFluencer

ไม่เห็นจู๋กับไข่เลยค่ะ คิดว่า ผญ นะคะ

ของเราก็ภาพแบบนี้ค่ะ เป็นผู้หญิง

Super Mum

ผู้หญิงค่ะ