21 ตอบกลับ

ให้ตลอดเลยค่ะ บำรุงเลือด-บำรุงแคลเซียม ให้จนกินไม่ทันเลยค่ะ ไปหาหมอทุกครั้งก็ให้มาทุกครั้งเลยค่ะ

ให้ตั้งแต่ครั้งแรกไปที่ไปฝากครรภ์เลยค่ะ บ้านนี้ไปฝากตอน7วีคคุณหมอก็ให้ยาบำรุงมาทานเลยค่ะ

VIP Member

โฟลิค กินได้ตั้งแต่เตรียมตัวท้อง ถ้าหมอไม่ให้ก็ซื้อมากินเองได้เลยจ้า

VIP Member

ตั้งแต่ฝากเลยค่ะ นัดเจอบางทีก็มีเปลี่ยนตัวยา แล้วแต่หมอสั่งค่ะ

ตั้งแต่เริ่มฝากเลยค่ะ บ้านนีิ้เริ่มได้โฟลิคมาทานตอน 6wค่ะ

ให้ตั้งแต่ฝากครรภ์เลยจ้ายาหมดก่แจ้งหมอกินเรื่อยๆๆเลยย

แค่ไปตรวจว่าท้อง หมอก็จ่ายยาโฟลิคมาให้กินก่อนเลยจ้า

VIP Member

ตั้งแต่ฝากครั้งแรกเลยค่ะ ตอนนี้ 33 week ก็ยังกินยุจ้า

VIP Member

ให้ตั้งแต่ไปฝากครรภ์คะ ตอนนี้ 5 เดือนแล้วคะ

VIP Member

กินได้ตั้งเเต่ฝากครรภ์ครั้งเเรกเลยคะ