5 ตอบกลับ

VIP Member

รอบเดียวค่ะ ช่วง 20-24 สัปดาห์ เพราะถ้าลูกมีอะไรผิดปกติ คุณหมอบอกว่าจะได้วางแผนรักษาได้ทันค่ะ แต่ถ้าเกินจากนั้นแล้วต้องรอน้องเกิดอย่างเดียวค่ะ

ของบ้านนี้หมอจะแจ้งว่าปกติตอน 32 W จะต้องซาวอีก 1 รอบและเจาะเลือดแม่ควบคู่ไปด้วยค่ะ แม่น่าจะซาวเป็น 3 มิติเลยราคาสูง ลองขอหมอซาวเป็น 2 มิติดูไหมคะ

เสีย400เอง ร บ ร

TapFluencer

ตรวจละเอียดแค่รอบเดียวค่ะ ช่วง 20วีค หลังจากนั้น ก็ซาวด์ดูพื้นฐานเลยค่ะ

ตรวจละเอียดแบบmfm ของเราดูแค่1รอบค่ะ ตอน20w ทั้ง2ท้องเรย

เราซาวด์ตอน24วีคกับ28วีคเสีย30บาทรพ รัฐค่ะ 4มิติด้วย