15 ตอบกลับ

บ้านนี้ดูหลายอย่าง เน้น 38 วีคขึ้นไป บวกกับมีชื่อจริงที่ตั้งไว้แล้วก็เอา ชื่อ-นามสกุล-วันไปเสิร์ทดู ผลออกมาดีมาก แล้วลองนัดกับหมอๆว่างพอดี เหลือแค่ว่าน้องจะอยากออกมาก่อนซึ่งแม่ไม่ซีเรียสเพราะมีฤกษ์สะดวกเป็นพื้นฐาน

ขอบคุณคะแม่🙏😍

ไม่ต้องฤกษ์หรอกค่ะ เน้นที่38วีค ขึ้นไปก็พอ หรือเซตที่39วีคเลยก็ได้ค่ะ ปอดเด็กสมบูรณ์สุดแล้ว

ขอบคุณคะ🙏😊

บ้านนี้ตั้งไว้ 39wค่ะ ถ้าน้องไม่ยอมออกเองก่อนก็จะผ่าค่ะ แต่ก็มีดูฤกไว้นะคะ 😊

รอลุ้นๆๆๆ😊😊

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด6กันยายนแต่ย้ายทีมมาผ่าคลอด30สิงหาคม ค่ะ

ครบ38วีคนัดไว้24กันยาช่วง9-11โมงค่ะ​ แต่รอลุ้นน้ำหนัก​อีกที

ดูไว้วันนี้เหมือนกันคะแม่ แต่ลากไม่ถึงแน่ๆเลย😅😅

24กันยาค่ะๆกำหนดคลอดนะค่ะ เเต่ไม่กล้าผ่าคลอดค่ะ

บ้านนี้หมอนัดผ่า 8 กันยา 39Wเต็มค่ะ

บ้านนี้เลือก 14 กันยาจ้า

❤️❤️

บ้านนี้ 5 กันยายน ค่ะ

❤️❤️

28 กันยาราชาฤกษ์ค่ะ

28กันยาค่ะ🤟🥰