3 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอกรอน้ำเดิน เจ็บท้องถี่ ลูกดิ้นน้อยลงหรือไม่ดิ้นให้ไปใหม่ ตอนไปหาหมอเมื่อเช้ามีมูกเลือดกับปวดท้องแต่ไม่ถี่ ตอนนี้รอดูอาการอยู่เหมือนกันค่ะ

อยากออกใจจะขาดแล้วค่ะแม่😂

ของเราเปิด1เซนหลายวันละยังไม่เปิดเพิ่มเรยหมอบอกนอนโรงบาลไหม..ไม่นอนค่ะไม่ปวดอะไรเรยไม่อยากนอน

ถ้านอนเดี๋ยวหมอก็กระตุ้นคลอดให้อีกค่ะ เราก็นอนรอแต่ก็เหงาๆหน่อยเพราะเอาโทรศัพท์เข้าไปในห้องรอคลอดไม่ได้

น้ำเดิน มูกเลือดไหลออกทางช่องคลอด ท้องแข็งถี่นานเกิน10นาที ปวดเจ็บท้อง

ปวดถี่ค่ะแม่