8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ไปซาวด์ตอน 20w คุณหมอบอกเหมือนเห็นกระจู๋ แต่ยังไม่มั่นใจ แต่แม่แอบลุ้นอีจิ เดี๋ยวรอสัก 7เดือนแม่ว่สจะลองไปซาวด์อีกรอบค่ะ

พึ่งซาวด์มาเมื่อวาน20wเป็นแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ แต่หมอว่าผช. นะคะ

ซาวด์แบบปกติเห็นอะไรยื่นมามั้ยคะ ของเราน้องยื่นปิกาจูออกมาเห็นทั้งซาวด์ปกติและ4มิติเลยค่ะ

แคปมาจากวีดีโอค่ะ เป็นเเบบนี้

ไข่ค่ะ บ้านนี้ก็ไข่ น้องหนีบไข่มันเลยออกมาเป็นนั้น😂

แม่อยากได้ผช.แตาหมอบอกผญ.แอบลุ้นให้หนีบเหมือนกันคะ?😝

ขอให้สมหวังนะคะ

มันไม่ค่อยชัดเนาะ น้องอาจจะหนีบจู๋ไว้ก็ได้ค่ะ😆

บ้านนี้เป็นกระจู๋ชัดแจ๋วเลยค่ะ

แคมไข่55

555คิดเหมือนคุณเเม่เลยค่ะ ถามหมอว่ากี่% หมอตอบว่า ไม่ทราบ ตอบเท่าที่เห็น เเม่ งงเลย55

แคมค่ะ

ใช่มั้ยคะเเม่ อยากให้เป็นเเคมจริงๆ เเต่ทางบ้านเห็น ว่าเป็นไข่ เลยไม่มั่นใจเลย