50 ตอบกลับ

บ้านนี้กลับตั้งแต่ 25 week ค่ะ แต่ของเราซาวทุก 2 อาทิตย์ เขาก็กลับท่านอนของเขาไปเรื่อยๆค่ะแม่ เราแฝดสาม ตอนแรกที่หมอบอกว่าเขากลับหัวแล้ว เราก็ตกใจค่ะ 😂 เขากลับพร้อมกันหมดทั้งสามคน จนถึงตอนนี้เขาก็ยังคงเปลื่ยนท่านอนของเขาไปเรื่อยๆจ้า

ท้อง 29 วีค น้องกลับหัวแล้วเหมือนกันค่ะ แต่แรกหมอบอกแม่คิดว่าอาจพลิกไปมาอีก แต่พอซาว์ดอีก น้องก็กลับหัวรอเหมือนเดิม กลัวคลอดก่อนกำหนดมากค่ะ แม่ทีภาวะน้ำคร่ำเยอะ

ของเรา 26W ลูกก้อกลับหัวเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เดินลำบากเรย เพราะเจ็บจิ๊มิน่ะค่ะ แต่เพื่อนร่วมงานบอกเด็กจะเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆค่ะ

กลับหัวเป็นเรื่องปกติค่ะรอบหน้าอาจจะเปลี่ยนท่าก็ได้ค่ะเด็กดิ้นวนรอบมดลูกอยู่แล้วค่ะ. เด็กกลับหัวใช้ว่าจะคลอดเลยนะค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัวตอน33+2วีคจ้า ตอนไปซาวน์35+2วีคหมอบอกหัวเริ่มมุดไปลึกแล้ว😅 ตอนนี้36วีคจ้า กำหนดคลอด3กันยาจ้า

เป็นเหมือนกันคร้า 32+4 น้องกลับหัวแล้ว ตอนนี้ 38 วีคแล้ว ก้อยังไม่คลอดค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

บ้านนี้ก็33+6ค่ะน้องกลับหัวแล้วแต่คุณหมอบอกเด็กยังเปลี่ยนท่าไปเรือยๆค่ะแม่ไม่ต้องกังวลค่ะ.😂

บ้านนี้ลูกกลับหัวตั้งแต่ท้องแล้วคะหมอบอกว่าไม่เป็นไรคะเป็นเดี๋ยวหมอบอกเอง☺หมอเค้าว่างั้น

ลูกกลับหัวไวไม่ได้แปลว่าจะคลอดไวนะจ้ะ เรากลับตอน28วีค ตอนนี้37+5 วีค ยังไม่มีแววจะคลอดเลยจ้า

บ้านนี้กลับหัวตอน 34 วีคจ้า ตอนนี้ 36 วีค 4 วันแล้วยังปกติอยู่จ้า มีแค่เจ็บหัวหน่าวอย่างเดียว