2 ตอบกลับ

เราท้อง 37 วีค พอดี เดินทางกลับบ้าน จาก ระยอง มา ประจวบ 400 โล ค้ะ แต่ มา รถ ส่วนตัวมีคนขับรถให้ จอดแวะฉี่บ่อยย หิวก้แวะ เซเว่น เดินทาง เกือบๆ 5 ชม ระหว่างทางก้ สังเกต ตัวเองไป ถ้ามี อาการ ผิดปกติ ก้ เซิทหารพ ที่ไกล้ ที่สุดในแผนที่เลยจ้ะ ถ้ามีรถส่วนตัว แล้วมีคนขับไห้ก้ไม่น่าเป็นห่วงจ้ะ

ขอบคุณค่ะ ที่แนะนำ

บ้านนี้เดินทางไกลสุด 150 กม. ไปกลับ 300 กม. อาทิตย์ละ 2 วัน ขับเองด้วยค่ะ และแน่นอนมีผลกระทบค่ะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดแต่ไม่ร้ายแรง แค่ให้พักแบบห้ามเดิน ให้ขยับตัวให้น้อยที่สุด 1 สัปดาห์แต่ไม่ได้ยามาทานหรือฉีดระงับอะไรค่ะ เพราะพบหมอเร็ว มีอาการแปลกพบหมอทันทีค่ะ

ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ