11 ตอบกลับ

เด็กในครรภ์สามารถกลับหัวขึ้นมาได้อีกคะน้องจะกลับขึ้นกลับลงได้จนกว่าจะท้องแก่38-40w ลูกถึงจะลงต่ำไม่กลับพร้อมคลอดแล้ว

น้องยังมีพื้นที่ให้หมุนตัวไปมาค่ะยังไม่ใช่การกลับหัวจริงๆ ของแม่น้องกลับหัวตอน32วีคก็อยู่ท่านั้นเลยจนคลอดค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะวันนี้หมอนัดเราไปวันที่18เดื่อนนี้น่ะค่ะเราจะกลื่นนำ้ตาลค่ะแต่เราลื่มไปตามที่หมอนัดเราน่ะค่ะ

บ้านนี้นั่งทำงาน ลูกตีลังกาขาชี้ฟ้า หมอเลยบอกแม่นอนบ้างนะคะ พออีกเดือนก็กลับมานอนปกติ แต่กลับหัวตอน 27 วีคค่ะ

เรานอนทั้งวันเลยค่ะเดินน้อยมากวันๆนึง555

ถ้าน้องยังไม่เอาหัวมุดลงอุ้งเชิงกรานก็ยังสามารถหมุนกลับไปมาได้ค่ะแม่

น้องสามารถกลับตัวได้อีกค่ะ บ้านนี้36วีคน้องยังกลับได้อีกค่ะ

แม่บ้านนี้น้องชอบเอาหัวลงเอาขาขึ้นเหมือนกันคะ24w4วัน

Super Mum

น้องยังสามารถเคลื่อนไหวไปมาได้ทั่วท้องค่ะ

ของเรากลับหัวตอน 4 เดือนค่ะ

ใช่ค่ะน้องกลับหัวค่ะ