น้องน้ำหนักน้อยมาก น้องแฝด

หมอบอกว่าน้องน้ำหนักน้อยมาก แม่ก็กินเยอะน่ะแต่น้ำหนักไม่ลงน้องเลยลงแต่แม่ ตอน28 w แม่ไปอยู่ต่างจังหวัดมาล่ะไปหาหมอ หมอซาวด์ดูน้องคนพี่1301 คนน้อง1201 หมอบอกว่าน้องน้ำหนักยังถือว่าดีอยู่ พอแม่กับมาอยู่จังหวัดที่มีสิทธิ์บัตรทองอยู่แม่ไปหาหมอ หมอซาวด์ดูหมอบอกว่าน้องน้ำหนักน้อยมากปกติ31 w น้ำหนักต้อง1500แล้วนี่แค่ 1295 กะ1214 เอง แม่ก็งงทำไมถึงน้ำหนักน้องลดลงได้ มีวิธีเพิ่มน้ำหนักน้องไหมค่ะ หมอก็กลัวแม่จะคลอดก่อนกำหนดเพราะน้องกับหัวทั้ง2คนแล้วล่ะน้ำหนักน้องน้อยหมอบอกว่าเค้าดูแลไม่ได้ ยิ่งหมอพูดแม่ก็ยิ่งกลัว

1 ตอบกลับ

ไข่ไก่ กล้วย นม นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ เนื้อสัตว์ไม่ติดมันค่ะ บ้านนี้กินตามนี้น้ำหนักน้องขึ้นดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ