19 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ ของเราไปซาวด์ก่อนเจาะน้ำคร่ำ เจอร้องบวมน้ำ หมอบอกทำใจ อย่างเดียวเลย ตอนนี้รอผลน้ำคร่ำแล้วยุติการตั้งครรภ์ ค่ะ เจ็บปวดที่สุด

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องออกมาปกติสมบูรณ์แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ✌️

ขอบคุณนะคะคุณแม่

ท้องได้7เดือนน้องดิ้นแปลกๆๆแรงๆๆถี่ๆบ้านไหนเป็นบ้าง

21wค่ะ ดิ้นปลุกตอนเช้าแล้วก็ตอนกินค่ะ

ใจเย็นๆค่ะ ดูแลตัวเองให้ดี แม่ดีลูกจะดีค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่ ขอเป็นกำลังใจให้อีกทางจ้าแม่

สู้​ๆนะคะคุณ​แม่​ เป็น​กำลังใจ​ให้​น้าา

ขอบคุณนะคะ

สู้ๆนะค่ะ คุณแม่ ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่ขอเป็นกำลังใจให้คะ

VIP Member

สู้ๆ ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่