2 ตอบกลับ

TapFluencer

หมออยากให้หาให้เจอเพราะมีประวัติตรวจระหว่างตั้งครรภ์ค่ะ แต่ถ้าไม่เจอจริงๆก็แจ้งไปตามตรงไม่ต้องไปฝากครรภ์ใหม่ค่ะ เพราะถ้าเราฝากและตรวจที่เดิม เค้าก็มีประวัติเราอยู่แล้ว ไม่ต้องเครียดนะคะคุณแม่

ตื่นมาตี4เดินร้องไห้หาเหมือนเด็กของหายเลยค่ะ เดี๋ยววันจันทร์จะไปแจ้งค่ะขอบคุณนะคะ😊

แล้วถ้าเราหาไม่เจอคุณหมอแนะนำยังไงบ้างคะเผื่อบางทีบ้านอื่นๆทำหายหรือตัวเราทำหายจะได้จะได้รู้ว่าควรทำยังไงต่อกลับมาเม้นบอกด้วยนะ

เมื่อวานหนูไปแจ้งหมอว่าสมุดฝากครรภ์หายหมอให้ติดต่อขอทำใหม่วันพุธ มาวันนี้หมอโทรมาบอกว่าลืมไว้ที่โรงบาลเลยไม่ได้ทำใหม่ค่ะ😊