7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนของเราเราท้องได้9วิกเลยตอนเช้าเรามีนำ้สีน้ำตาลออกมาประมาณ2หยดเลยไปหาโรงพยาบาลหมอซาวให้บอกน้องไม่สมบูรณ์ไม่มีหัวใจน้องหยุดการเจริญเติบโตหมอเลยเอาน้องออกขูดมดลูกให้คะเสียใจมากเหมือนกันทีเเรกว่าจะไปซาวอีกที่ใหม่เเต่ก้อไม่ไปเพาะคิดว่าหมอซาวทางช่องคลอดน่าจะละเอียดเเล้ว

กังวลมากค่ะร้องไห้ตลอดเพราะหมอบอกว่าน้องเสียเเต่เเม่ไม่เชื่อเลยดื้อไปตรวจใหม่เเต่ละที่ที่โรงบาลไม่เจอ2รอบไม่เจอตัวเเต่คลินิกกับเจอเเม่เลยดื้อที่จะบำรุงน้องต่อ

VIP Member

แล้วแม่มีปวดท้องไหมค่ะ หรือมีเลือดออกอะไรประมานนี้ไหม ก่อนไปซาวด์ อ่ะคะ #แอบสงสัยที่1เจออีกที่ไม่เจอ 🤨

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะปกติเหมือนคนท้องธรรมดา

แปลกใจตรงที่ทำไมหมอซาวเเล้วไม่เจออะไรคลินิกซาวเจอเเล้ววันเดียวกันที่ซาว

เกือบทุก รพ ไม่ตรงกับ คลินิก ซาวด์ ที่รพ ว่าแฝด ไปคลีนิก เจอแค่คนเดียว งงมาก 🥹

หมอเขาบอกว่าอีก2อาทิตย์ไม่เจอหัวใจจะเอาออกขูดมดลูด

ท้องใหญ่ขึ้นมากแต่สงสัยทำไมหมอไม่เจอหัวใจ

ตอนนี้เป็นไรบ้างค่ะ