5 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์แรกๆ นอนหัวลง ซาวด์ต่อมานอนหงาย ซาวด์ต่อมาหัวขึ้นท่านั่ง ซาวด์ล่าสุด คว่ำตามภาพค่ะ หมอก็บอกปกติค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ น้องขยับเปลี่ยนท่าตลอดนี่เอง 😊🥰

บ้านนี้ก็นอนคว่ำค่ะ ตอนนี้ 20 w พรุ่งนี้วันนี้ไปหาหมอมา วันนี้นอนหงายแล้ว ☺️☺️☺️

ขอบคุณมากค่ะ โล่งใจเลยจ้า 🥰😊

ปกติจ้า บ้านนี้ก็นอนคว่ำตอน18w ตอนนี้20wแล้วจ้า☺️

นอนท่าเดียวกันเลย ขอบคุณมากค่ะ 🥰😊

Super Mum

ปกติค่ะ น้องจะนอนท่าไหนก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ พอไม่ได้ยินเสียงหัวใจเลยกังวลค่ะ 😊🥰

ปกติค่ะ บ้านนี้นอนตะแคง🥰🥰🥰

โล่งใจเลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ กลัวน้องจะหลุดค่ะ