38 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็รอมา 5 ปีค่ะ ไม่มีการคุมกำเนิดใดๆ ปัจจุบัน 35w แล้วค่ะ ขอให้เบบี้และคุณแม่แข็งแรงผ่านฉลุยนะคะ❤️

❤️

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ตรวจบ่อยมากๆๆ แต่ตอนนี้น้องยังไม่มาค่ะ ยินดีด้วยนะแม่

บ้านนี้นับวันตกไข่+ที่เทส

บ้านนี้แค่อันเดียวก็รู้ผลเลยจ้า 2 ขีดเต็มๆ ดีใจด้วยนะค่ะคุณแม่ 😍

บำรุงเยอะๆนะค้ะ

ตรวจครั้งเดียวหรือตรวจหลายเดือนแล้วค่ะคุณแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ในที่สุดน้องก็มาสมใจ ยินดีด้วยค่ะ 🥰🥰

แม่บ้านนี้เป็น10เลยค่ะ 🤣 ตอนนี้27วีคแล้วจ้าา

พอๆกันเลย

ประจำเดือนขาดดี่งันค่ะที่ตรวจเจอ

2ค่ะ

VIP Member

ซื้ออันแรกก้เจอเลยจ้า55555

❤️❤️❤️

แม่บ้านนี้หมด2อันเองค้ะ

ตรวจครั้งแลกขึ้นเลยจ้าแต่ไม่หมั้นใจ ตรวจไหม่ ชัดมาก

ยินดี​ด้วย​นะ​ค่ะ​ ❤️❤️

ขอบคุณค่ะ❤️❤️❤️❤️

บ้านนี้หมดไป3อันค่ะ

ได้21สัปดาห์4วันแล้วค่ะตอนนี้