9 ตอบกลับ

บ้านนี้เผลอเกาหน้าอกตอนเป็นลมพิษค่ะไม่รอด แตกเยอะมาก แต่ท้องพยายามไม่เกา พยายามลูบเอาเวลาคัน ตอนนี้ใกล้คลอดละแต่ท้องไม่มีรอยแตกเลยค่ะ

สู้ๆจ้า✌️✌️

แม่ทาครีมเยอะๆเลยค่ะ เราทาครีม Palmer ผสมกับน้ำมะพร้าวสกัดเย็น ทั้งหน้าอก หน้าท้อง ก้นและต้นขา ตอนนี้จะ 8 เดือนแล้วยังไม่แตกค่ะ

จ้าาา☺️

บ้านนี้5เดือนเองคะ ก้นแตกนมก็แตก เป็นคนตัวผอมนะคะ ก่อนท้อนน้ำหนักแค่47โลเองคะ

บ้านนี้เเตกยับเลยค่ะะ ตั้งใจว่าจะไม่เกาเผลอเกาทุกรอบบ

ใช้ออยทาค้ะแม่เวลาคันก็ใช้มือลูปค่ะไม่รายแนะนอนค่ะ

บ้านนี้ท้องไม่แตก แต่ดันมาแตกลายที่ก้นคะ😂

เป็นเหมือนกันเลย ที่ก้น สะโพก ตอนเเรกเเตกสีเเดงตอนนี้กลายเป็นดำ เครียดมาก

VIP Member

บ้านนี้ก้นไม่รอดค่ะ

ทาครีมวนไปค่ะแม่

VIP Member

กี่วีคแล้วคะ

5เดือน3อาทิตย์ค่ะ☺️