11 ตอบกลับ

บ้านนี้ 9สัปดาห์ 5 วันเองค่ะ กางเกงใส่ไม่ได้เลย ป่องออกนิด ๆ แต่น่าจะเป็นที่กินเยอะมากๆ เลยอ้วนเลย

เป็นแบบนี้เหมือนกันเลยค่า

ของเค้าท้องแฝดจะ 13 วีคแล้วยังปูดนิดเดียวอยู่เลยค่ะ เริ่มนอยแล้วเหมือนกันว่าลูกจะตัวเล็กไหม

เหมือนกันค่ะ ท้องแรก ไม่ออกเลย ไม่เหมือนคนท้อง มีแต่คนทักว่าท้องจริงไหม ตอนนี้12วีค

TapFluencer

ตอนนี้ 10W ก็ยังปกติเหมือนกันค่ะ แต่เค้าว่ากันว่า ท้องแรกไม่ค่อยออกมากอยู่แล้งค่ะ

ตอนท้องแรกกว่าท้องเราจะเริ่มนูนก็ 5-6 เดือนเลยค่ะ อาจจะอยู่ที่ทุนเดืมของแม่

เหมือนกันค่ะแค่2เดือนกว่ามีแค่ช่วงเอวขยาย​ หน้าท้องยังไม่ออกค่ะ

ท้องแรกจะไม่ค่อยออกนะค่ะประมาณ4-5เดือนเริ่มใหญ่แล้ว

บ้านนี้ท้อง2ก็ไหมออกค่ะ11สปดาห์แล้วค่ะทำไงดี

ใช่ค่ะบ้านนี้ก็ท้อง2รู้สึกท้องไม่ออกเลยพาแม่เครียดมากว่าลูกยังอยู่ดีใช่มั้ย🤣

อายุครรภ์ยังน้อยอยู่จ้า รอซัก5-6 เดือน

บ้านนี้18w6d ท้องเหมือนคนปกติเลยค่ะ😂