4 ตอบกลับ

แล้วแต่จะเชื่อนะคะ เราลองเองเดือนเดียวติด. เล่าเรื่องค่ะ ของดีในเซเว่น สำหรับคนไหนที่อยากมีลูก ลองดูไม่เสียหาย บำรุงร่างกายไปในตัวค่ะ ก่อนนี้เราแท้ง2หนติด ท้องลม2ครั้งเลย คิด ว่า ไม่มี แล้วลูกอ่ะคงจะยาก เราเลยหันมาบำรุงร่างกาย แฟนก็กินด้วยค่ะแบ่งกิน เช้าเย็น คนละซอง วันละซอง ก็กินได้เดือนนึง สรุปว่า ประจำเดือนเราขาด เราปวดท้องเมนแต่ไม่มีเมน เอ๊ะเลยให้แฟนไปซื้อที่ตรวจครรภ์มา สรุปขึ้น2ขีดอีก ทำไงดีกลัวท้องลมอีก เราก็ตรวจเจอตอนนั้น5วีค เลยรอจนถึง8วีคค่อยไปขอหมอซาว สรุปเจอตัวอ่อนค่ะ หัวใจเต้นเรียบร้อยแล้ว เลยลองมาหาสรรพคุณ ในเนต อ๋ออออ ถังเช่าช่วยในการมีบุตรยากด้วย ท่าน ใดอยากมีลูกลองดูนะคะ

VIP Member

มีโอกาสแน่นอนค่า แนะนำให้ไปตรวจสุขภาพก่อนตั้งครรภ์ด้วยนะคะเผื่อหมออาจจะแนะนำให้กินอะไรบำรุงไว้ก่อนค่ะพวกโฟเลตแบบนี้ค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-35506)

มีโอกาสนะคะ แต่จะเร็วหรือช้าแค่นั้นเองค่ะ