16 ตอบกลับ

ตรวจได้ค่ะ แต่ขีดจะขึ้นจางๆค่ะ บ้านนี้เลยกำหนดประจำเดือน 1 อาทิตย์ ขึ้น 2 ขีดจางๆค่ะ แต่มีอาการปวดเต้าและหัวนมค่ะ เลยคาดว่าน่าจะใช่จึงตรวจเพื่อให้แน่ใจค่ะ😁😁

ตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ ถ้าท้องตรวจยังไงก็ขึ้น ทางนี้ประจำเดือนเคลื่อนวันเดียว แต่ฝันบวกกับผู้ใหญ่ทักเลยลองตรวจ พุ่งมาชัดแบบไม่รอลุ้นเลยค่ะ 2 ขีด

ตรวจได้เลยค่ะ บ้านนี้ไม่เป็นเมน1เดือน คุณพ่อทักปุ๊บพอไปซื้อที่ตรวจมาตรวจขึ้น2ขีดชัดเจนเลยค่ะ

ลองตรวจดูก่อนค่ะ แต่ตอนเค้าเคยไม่มา 1 เดือนเหมือนกันค่ะแต่เป็นเพราะว่าเลิกกินยาคุมค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขาดไป1เดือนตรวจเจอ2ขีด นับจากประจำเดือนล่าสุดท้องได้8สัปดาห์ค่ะ

ถ้าปกติ มาทุกเดือนสม่ำเสมอ ขาดไป 7 วันก็สามารถตรวจได้ค่ะ

ได้ค่ะ ของเค้าขาด 10 วัน พอตรวจก็ขึ้นขีดจางๆเลย

VIP Member

บ้านนี้เมนไม่มา4วันก็ตรวจแล้วค่ะ น้องมาแทน😂

บ้านนี้ไม่มาอา.เดียวก่ตรวจ ขึ้น2ขีดเลยจ้า

บ้านนี้ไม่มา1เดือน​ 2ขีดเข้มๆเลยจ้าาาา