ป.จ.ด ไม่มา1เดือน2วันแล้วค่ะ

หนูมีอะไรกับแฟน5-6ครั้งไม่ได้ใส่ถุงหลั่งนอกตลอกค่ะประเด็นคือแฟนหนูไม่ได้เช็ดตรงอวัยวะเพศผ่านไปประมาณครึ่งชั่วโมงเราก็มีอะไรกับแฟนอีกครั้งมันมีโอกาสจะท้องไหมค่ะ?#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หลั่งนอกหลั่งในมีโอกาสท้องหมดค่ะ ตรวจเลยค่ะชัวที่สุด

4y ago

ตรวจแล้วน่ะค่ะ

ตรวจดูนะคะเราก็หลั่งนอกตอนนี้25+6แล้วค่ะลูกชายค้าบ??

4y ago

จะตรวจดูค่ะ

หลั่งนอกก็ท้องได้ค่ะ ไม่อยากท้องกินยาคุม,ใส่ถุงนะคะ

4y ago

ต้องตรวจแล้วเเหละ?

หลั่งนอกยังไงก้ท้องซื้อ​ที่ตรวจ​ครรภ์​ตรวจเลยจ้า

4y ago

ตรวจแล้วค่ะ

ลองไปซื้อที่ตรวจมาตรวจดูค่ะ จะได้ไม่เครียด

4y ago

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ตรวจค่ะ หลั่งนอก ไม่ใช้วิธีคุ้มกำเนิดค่ะ

4y ago

ตรวมแล้วจะมาบอกอีกทีน่ะค่ะ

VIP Member

มีคะหลั่งนอกตลอดตอนนี้8เดือนล่ะจ้า??

4y ago

กังวลเลยค่ะ

ผลของการหลั่งนอก จะครบขวบแล้วค่ะ

Post reply image

จะหลั่งนอกหลั่งในก็ท้องหมดจร้า

4y ago

จร้า

ผลของการหลั่งนอกค่ะ21วีคแล้วค่ะ

Post reply image
4y ago

คิดหนักกว่าเดิมค่ะ?