47 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ ผ่าคลอดเจ็บมากไหมคะ

ไม่เจ็บเรยค่ะ ตอนบล็อกหลังก้อไม่เจ้บเรย

บ้านนี้เพิ่งไปหาหมอมาค่ะเปิดแค่1เซนเองหมอให้กับมาก่อน 40+5

ขอบคุณค่ะ

น้องผู้ชายใช่ไมค่ะ น่าชังเหมือนผู้หญิงเลย

หนูเป็นสาวคร้าาา 😍

ยินดีด้วยจ้า คลอดน้องตอนกี่สัปดาห์ค่ะแม่

40+1จ้าา

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลยจ้า

จ้ำม่ำ♥️♥️♥️แข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

จ้าา

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักสุดๆ😍

บำรุงยังไงค่ะน้องตัวโตจัง

เน้นนม ไข่ ยาบำรุงที่หมอให้มาจ้าา