40 ตอบกลับ

น่ารักจัง มาทีเดียว 2 คนคุ้มเลยค่ะ ขอให้คนน้องออกมาเร็วๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

บ้านนี้5วันถึงได้เจอน้อง ดีที่คุณหมอเลี้ยงให้แม่ผ่าคลอดเริ่มแข็งแรงพอดี

บ้านนี้ก็ได้แฝดค่าา ตอนนี้จะ6เดือนแล้วค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

น่าชังมากเลยค่ะขอให้แข็งแรงนะค่ะทั้งแม่และน้องแฝด

ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงเร็วๆทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้ง 3 คนจ้า

น่ารักน่าชังมากค่ะแฝดชายหรือหญิงค่ะแม่

หญิงค่ะ

คนละกี่โลจ๊ะอยากรู้เพราะบ้านนี้ก็แฝด

เก่งจังอยากได้น้ำหนักแบบนี้จังบ้านนี้ก็แฝดหญิงเหมือนกัน

ได้ลุกแฝดเหมือนกันค่ะรอคลอด20สิงหา