56 ตอบกลับ

ยินดีด่วยนะคะ. บ้านนี้กำหนด 11 สิงหา ปวดท้องหน่วงๆไป รพ.หมอให้กลับบ้าน ปากมดลูกเปิดแค่ 1 CM ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็กำหมด26สิงหาเหมือนกันค่ะแต่แอบลุ้นว่าจะก่อนหรือหลัง

บ้านนี้ 26 สิงหาเหมือนกันอยากแตกแล้วเหนื่อยมากเดินจะไม่ไหวแล้ว

ยินดีด้วยนะแม่ อยากแตกเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด24 สิงหาค่ะ_

ยินดีด้วยคร่า😍 บ้านนี้10สิงหายังม่แตกเรย อยากแตกแร้ววว

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้กำหนด31สิงหา อยากแตกแล้วเหมือนกัน😂

บ้านนี้12 สิงหา แตกเปนที่เรียบร้อยค่า4 สิงหา ผ.ชเมิ้ลกัน

กำหนด26สิงหาเหมือนกันค่ะ ย้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

VIP Member

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ปากมดลูกไม่ยอมเปิดเพิ่ม

บ้านนี้ กำหนด8สิงหายังเงียบกริบเลย อยากแตกมากกกคะ55