17 ตอบกลับ

ดูท้องไม่สามารถบอกเพศได้จ้า แต่สามารถเดาได้ ปล. ท้องแตกลายเนื่องจากแฝด ท้องมีการขยายมากกว่าปกติ ฉะนั้นถามหมอ ชัวร์สุด

ซาวด์เท่านั้นคะ แม่ๆในนี้ไม่ใช่เครื่องซาวด์ค่ะ จะให้เดาเล่นก็เอาไม่ถูกไม่รู้จะเดาจากอะไร

ท้องแบบนี้ ญ หรือ ช ? ดูท้องแล้วบอกเพศได้ก็ดีสิคะ จะได้ไม่เสียค่าอัลตราซาวด์😂

โห ท้องคุณแม่แตกเยอะจังค่ะ กี่เดือนแล้วค่ะ ทาครีมช่วยหน่อยมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่าแม่

บ้านนี้ดูท้องก็มีแต่คนบอกว่าผญ. จ้า ออกมาพกจู๋พกโปกมาเยอะเลยย

VIP Member

อันตราซาวด์เท่านั้นจ้าถึงรู้ ลักษณะท้องบ่งบอกเพศไม่ได้ค่า

VIP Member

ต้องซาวด์ดูค่ะ ให้ดูแบบนี้คือแค่เดามั่วๆค่ะแม่

ต้องซาวค่ะแม่ แต่เดาเล่นๆว่าน่าจะผู้ชาย

ต้องซาวคะแม่ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้

บ้านนี้รู้ตอน16วีค แฝดชาย1หญิง1ค่ะ