10 ตอบกลับ

บ้านนี้ออกตอนเกือบ8เดือนเลยจ้า น้ำหนักลูกก็ตามเกณฑ์ตลอด ตอนนี้คลอดได้3เดือนละ ยิ่งมาข้างนอกยิ่งกินเก่งโตไว

บ้านนี้ท้องเเรกออกเเบบดูออกตั้งเเต่4เดือนเลยค่ะ อาจเป็นเพราะท้องเเฝดด้วย

VIP Member

แม่หุ่นอวบๆอยู่แล้ว ยิ่งท้องแรก กว่าทัองออกจะออกก้6เดือนโน่นแหละค่ะ

TapFluencer

เราก้อ5เดือนแล้วท้องยังไม่ออกเหมือนกันค่ะขนาดท้อง2แล้ว

บ้านนี้ท้อง ออกตอน7เดือนค่ะ ก่อนหน้านี้แทบไม่มีเลยค่ะ

7เดือนก็ยังไม่ออกเหมือนกันค่ะ บางคนคิดว่า2-3เดือน

หมอซาวด์น้ำหนักน้องไหมคะ ว่าตามเกณฑ์ไหม

ตามเกณฑ์คะ ปกติทุ

คุณแม่สวยมากค่ะดูไม่เหมือนคนท้องเลย

ขอบคุณค่ะ

เดี๋ยวท้องจะค่อย ๆ ออก จ้า

ไม่เหมือนจริงๆค่ะ😅

😂😂