5 ตอบกลับ

ของเราวันนี้พึ่งไปหาหมอมาตอนไปหาหมอก็ปกติไม่มีอะไรแปลกๆ หลังจากกลับมาบ้านก็เจอแบบนี้เหมือนกันค่ะ งงเลย แต่ไปหาหมอซาวด์เจอเด็กเจอหัวใจปกตินะคะ ทำไงดีแอบกังวลหน่อยๆ

ไปหาหมอนะคะแม่ เราเจอภาวะแท้งคุกคามตอง6w5 หมอให้ฉีดยากันแท้งมา ซาวฟังเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ สู้ๆนะคะ

วันนี้จะไปหาหมอค่ะ #ขอบคุณค่ะ

ท้องไม่ควรมีเลือดค่ะหาหมอรึยังคะขอให้น้องไม่เป็นอะไรนะคะ

วันนี้จะไปหาหมอค่ะ

อาจจะมีภาวะแท้งคุกคามหรือไปหาหมอค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ8วีค2วัน

สู้ๆนะคะแม่ เดี๋ยวน้องพร้อมน้องจะมาอิกครั้งค่ะ ทางนี้ก็ได้ฉีดยากันแท้งแล้วนอนมากไปค่ะ