ไม่ผิดหวังที่เลือก Mamy Poko🤱🏻

สำหรับลูกน้อยแล้วแม่ต้องเลือกสิ่งที่ดีให้กับลูกน้อยเสมอค่ะ โดยเฉพาะจุดที่เปราะบางของลูกน้อย คุณแม่ต้องให้ความสำคัญมากๆๆ ยิ่งถ้าได้ผ้าอ้อมที่เป็น Organic ก็ทำให้อุ่นใจว่าลูกน้อยจะไม่แพ้และระคายเคือง บ้านนี้ได้เลือก MamyPoko Super Premium Organic สำหรับเด็กแรกเกิด ไว้ให้เจ้าตัวเล็กค่ะ เพราะมีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน ปุยฝ้ายธรรมชาติ ที่ให้ผิวสัมผัสที่นุ่ม และอ่อนโยนต่อผิวของลูก และที่สำคัญเป็นนวัตกรรมล่าสุด Organic Speed Sheet แผ่นซึมซับที่บางเบา เพียง 0.4 cm เนื้อผ้านุ่มเหมือนใยฝ้ายป้องกันการรั่วซึมได้ดีเลยค่ะ และระบายอากาศได้รอบทิศทาง ทำให้ก้นลูกแห้ง สบายตัว และที่สำคัญนะคะ ด้านหน้ามีเว้าตรงสะดือด้วยค่ะ ช่วยป้องกันผ้าอ้อมสัมผัสกับสะดือที่ยังไม่แห้งของลูกน้อยค่ะ #รักลูกและห่วงใยลูกต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้เค้านะคะ แม่แนะนำ MamyPoko เลยค่ะ🤰🏻🤱🏻❤️