9 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้ก้อเย็บปากมดลูกไว้ตอนนี้อายุครรภ์17สัปดาห์ตอนนี้ก้อประคับประคองกันไปอยุ่ค่ะ แม่บ้านนี้เคยแท้งมา3ท้องแล้วค่ะ

ใช่แม่กว่าจะผ่านไปได้แต่ละวัยเคลียดมากเดินไปกินข้าวบ้านแม่ก้อมาคิดเราเดินเยอะไปไหม อะไรต่างๆนาๆ เพราะเคยแท้งมาแล้ว3ท้อง เลยทำให้คิดมาก

กำหนดผ่าวันที่10แต่ได้ผ่าคลอดวันที่7พ.คเหมือนกันค่ะ เพราะมีอัตราท้องแข็งสูงมาก ตั้งแต่คลอดก็ยังไม่ได้เห็นลูกเลยค่ะ ลูกอยู่ไอซียูเด็ก 🥺

ขอบคุณค่าา

ยินดีด้วยคะแม่ บล้อกหลังหรือดมยาคะแม่เจ็บมากน้อยแค่ไหนคะแม่

แม่ได้ขอยาแก้ปวดเพิ่มบ้างไม่คะ

กำหนด17พ.คเหมือนกันจ้า ยังเงียบยุเลย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ😊

ยินดีด้วยค่ะแม

ยินดีด้วยคร้า

ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วยค่า